Thông số kỹ thuật của nam châm nồi bọc inox D80mm:

| D | 80mm |
| H | 18mm |
| Lực hút/kéo | 3000N |
| Khối lượng | 681g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Đường kính: 80mm
Chiều rộng: 18mm
Cấp độ từ tính: 7000 – 12.000 Gauss
Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium có lực từ mạnh mẽ
Vỏ bọc inox 304 chắc chắn, cao cấp
Hãng sản xuất: ANT Việt Nam
Thông số kỹ thuật của nam châm nồi bọc inox D80mm:

| D | 80mm |
| H | 18mm |
| Lực hút/kéo | 3000N |
| Khối lượng | 681g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.