Thông số kỹ thuật và bản vẽ chi tiết của nam châm băng tải từ ANT-BT500:
| Model quốc tế | RCYD-5 |
| Model | ANT-BT500 |
| Hãng sản xuất | ANT VIỆT NAM |
| Xuất xứ | VIỆT NAM |
| Chiều Dài (A) | 1900 |
| Chiều Rộng (B) | 935 |
| Chiều Cao (C) | 735 |
| Chiều Dài 2 móc treo (D) | 753 |
| Chiều Rộng 2 móc treo (E) | 950 |
| Băng tải sử dụng | BT500 |
| Khoảng cách làm việc | 150mm |
| Lực từ trường | ≥65mT |
| Công suất | 1.5kW |
| Chất liệu | Thép không gỉ 304, thép tấm, khung thép chữ I |
| Xử lí bề mặt | Đánh bóng, sơn hoàn thiện |
| Màu sắc | Xanh, Da cam |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 1000C |
| Khoảng nhiệt độ môi trường xung quanh | -200C – 400C |
| Tốc độ băng tải (tham khảo) | 1.7m/s |
| Loại đai băng tải | Cao su |
| Chiều rộng băng tải nam châm | 500mm |
| Hệ thống nam châm | Ferrite magnetics strong heavy |
| Nguồn động cơ | 220V/380V |
| Tốc độ quay động cơ (tham khảo) | 100 vòng/ phút |
| Chu kỳ hoạt động | Full công suất 100%, 24h/ngày |