Thông số kỹ thuật của xe đẩy nam châm hút đinh model ANT-FS203
| Model | ANT-FS203 |
| Hãng sản xuất | ANT VIET NAM |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kích thước | 610*120*80mm |
| Chất liệu | Inox 304, thép 440C |
| Chất liệu hút | Nam châm vĩnh cửu |
| Tay cầm | Ống thép dày 2mm, vỏ bọc cao su |
| Đường kính bánh xe | 180mm |
| Chất liệu nhựa | PVC |
| Khoảng cách làm việc | 20-50mm |
| Kiểu làm sạch | Rút tự động |
| Ứng dụng | Nhà máy, xưởng sản xuất, khu công nghiệp, cơ khí chế tạo máy, sân thể dục thể thao, trường học |
Băng keo nam châm 3M dài 5 mét khổ 50x1mm
Băng keo nam châm 3M dài 10 mét khổ 25x1mm
Băng keo nam châm 3M dài 1 mét khổ 50x1mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-600
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-400
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-200
Băng keo nam châm 3M dài 7 mét khổ 25x1mm
Nam châm hai móc tròn D116mm 




















