Thông số kỹ thuật của rulo từ ANT-PRM-304700:
| Tên gọi | Rulo từ, rulo nam châm, con lăn từ tính, con lăn nam châm |
| Vị trí lắp đặt | Thay thế cho con quay ở đầu băng tải |
| Hướng dòng chảy nguyên liệu | Nằm ngang |
| Ứng dụng phù hợp | Cho các loại nguyên lớn và khối lượng cao |
| Model | ANT-PRM-304700 |
| Phù hợp với loại băng tải | 304mm |
| Khoảng cách từ trường tạo ra | 40-80mm |
| Chất liệu nam châm | Nam châm Ferrite hoặc nam châm đất hiếm Neodymium |
| Lực từ tính | 1000-5000Gauss |
| Công suất làm việc tối đa (Giá trị không chính xác tuyệt đối) | 15m3/h |
| Khối lượng rulo | 21kg |
| Nhiệt độ hoạt động Max | 1000C |
| Nhiệt độ hoạt động Min | -250C |
| Ứng dụng lắp đặt tại | Băng tải chuyền hoặc băng tải cao su |
| Thời gian hoạt động (giờ/ngày) | 24 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hệ thống từ tính | con lăn quay từ tính |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Đóng gói tiêu chuẩn | Hộp gỗ |
| Model | ANT-PRM-304700 |
| B | 304mm |
| Bm | 140mm |
| L | 300mm |
| L1 | 50mm |
| L2 | 50mm |
| d | 30mm |
| d1 | 25mm |
| D | 154mm |