Thông số kỹ thuật của nam châm móc khoá an toàn xoay được D25mm:

| D | 32mm |
| d | 12mm |
| d1 | 4mm |
| d2 | 5mm |
| W | 5mm |
| H | 17.7mm |
| h | 8mm |
| Khối lượng | 47g |
| Lực kéo | 28kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật, dụng cụ |
| Xoay tròn | 360 độ |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Băng keo nam châm 3M dài 5 mét khổ 25x1mm
1 × 225,000₫
Nam châm móc khoá an toàn xoay được D42mm-Neodymium lực mạnh 50kg
1 × 135,000₫
Nam châm móc treo D48mm
2 × 105,000₫
Nam châm móc treo D20mm
1 × 25,000₫
Nam châm móc treo D16mm
1 × 16,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo D42mm
1 × 75,000₫ Tổng số phụ: 741,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Băng keo nam châm 3M dài 5 mét khổ 25x1mm
1 × 225,000₫
Nam châm móc khoá an toàn xoay được D42mm-Neodymium lực mạnh 50kg
1 × 135,000₫
Nam châm móc treo D48mm
2 × 105,000₫
Nam châm móc treo D20mm
1 × 25,000₫
Nam châm móc treo D16mm
1 × 16,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo D42mm
1 × 75,000₫ Tổng số phụ: 741,000₫
78,000₫
Đường kính: D32mm
Móc treo có khoá an toàn
Xoay được mọi hướng
Lực treo: 28kg
Treo mọi đồ vật và dụng cụ cần thiết

| D | 32mm |
| d | 12mm |
| d1 | 4mm |
| d2 | 5mm |
| W | 5mm |
| H | 17.7mm |
| h | 8mm |
| Khối lượng | 47g |
| Lực kéo | 28kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật, dụng cụ |
| Xoay tròn | 360 độ |
| Trọng lượng | 0.05 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4 × 4 × 8 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.