Thông số kỹ thuật của giá đỡ dao nam châm MA-500 hiệu ANTANA
| Model | MA-500 |
| Thương hiệu | ANTANA |
| Độ dài | 500mm |
| Chiều rộng | 50mm |
| Độ dày | 25mm |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Lắp đặt | Ốc M8, keo dán, băng keo 2 mặt |
| Khối lượng | 3.1kg |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Băng keo nam châm 3M dài 3 mét khổ 25x1mm
1 × 125,000₫ Tổng số phụ: 125,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Băng keo nam châm 3M dài 3 mét khổ 25x1mm
1 × 125,000₫ Tổng số phụ: 125,000₫
850,000₫
Model: MA-500
Thương hiệu: ANTANA
Độ dài: 500mm
Chiều rộng: 50mm
Giao hàng tận nơi
| Model | MA-500 |
| Thương hiệu | ANTANA |
| Độ dài | 500mm |
| Chiều rộng | 50mm |
| Độ dày | 25mm |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Lắp đặt | Ốc M8, keo dán, băng keo 2 mặt |
| Khối lượng | 3.1kg |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
|---|---|
| Kích thước | 50 × 5 × 2.5 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.