Thông số kỹ thuật của xe đẩy nam châm hút đinh model ANT-FS204
| Model | ANT-FS204 |
| Hãng sản xuất | ANT VIET NAM |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kích thước | 760*120*80mm |
| Chất liệu | Inox 304, thép 440C |
| Chất liệu hút | Nam châm vĩnh cửu |
| Tay cầm | Ống thép dày 2mm, vỏ bọc cao su |
| Đường kính bánh xe | 180mm |
| Chất liệu nhựa | PVC |
| Khoảng cách làm việc | 20-50mm |
| Kiểu làm sạch | Rút tự động |
| Ứng dụng | Nhà máy, xưởng sản xuất, khu công nghiệp, cơ khí chế tạo máy, sân thể dục thể thao, trường học |
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D160mm
Nam châm móc tròn D48mm
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FS201
Nam châm cứu hộ D70mm
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-501
Nam châm móc treo D42mm
Nam châm cứu hộ D50mm
Nam châm móc treo xoay được D36mm
Nam châm cứu hộ D60mm
Nam châm hai móc tròn D94mm
Nam châm cứu hộ D75mm
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D200mm 




















