Thông số kỹ thuật của loại nam châm hút đinh gắng vào càng xe nâng Model ANT-FFS-502
| Model | ANT-FFS-502 |
| Loại nam châm | Nam châm vĩnh cửu hút mạnh |
| Chất liệu | Inox 304, thép carbon |
| Kích thước | 1250x200x150mm |
| Khoảng cách làm việc | 0-10cm |
| Lực nâng nam châm | 40kg |
| Kiểu vệ sinh | Rút nhanh tự động |
| Ốc siết càng xe nâng | M12 |
| Ứng dụng | Cầu đường, nhà máy, công xưởng, xưởng sản xuất |
Nam châm móc treo D20mm
Nam châm móc treo xoay được D42mm
Băng keo nam châm 3M dài 7 mét khổ 50x1mm
Nam châm móc treo xoay được D32mm
Băng keo nam châm 3M dài 5 mét khổ 25x1mm
Nam châm móc treo xoay được D25mm
Nam châm móc khoá an toàn xoay được D42mm-Neodymium lực mạnh 50kg
Nam châm móc treo D25mm
Nam châm móc treo D16mm
Nam châm móc khoá an toàn xoay được D32mm-Neodymium lực mạnh 28kg
Cân sức khoẻ mặt gỗ
Băng keo nam châm 3M dài 10 mét khổ 25x1mm
Băng keo nam châm 3M dài 1 mét khổ 50x1mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-300
Nam châm hai móc tròn D116mm 

















