Thông số kỹ thuật của nam châm móc treo D42mm:

| D | 42mm |
| D1 | 10mm |
| M | 6mm |
| h | 9mm |
| H | 20mm |
| H1 | 50mm |
| Lực kéo | 68kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 93g |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật nặng |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo D20mm
1 × 25,000₫
Nam châm hai móc tròn D136mm
3 × 2,450,000₫
Nam châm cứu hộ D50mm
1 × 250,000₫
Nam châm móc tròn D32mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D36mm
1 × 75,000₫ Tổng số phụ: 7,810,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo D20mm
1 × 25,000₫
Nam châm hai móc tròn D136mm
3 × 2,450,000₫
Nam châm cứu hộ D50mm
1 × 250,000₫
Nam châm móc tròn D32mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D36mm
1 × 75,000₫ Tổng số phụ: 7,810,000₫
75,000₫
Đường kính: D42mm
Chất liệu: Nam châm siêu mạnh
Vỏ bọc: Inox 304
Lực treo: 68kg
Móc treo đồ vật nặng

| D | 42mm |
| D1 | 10mm |
| M | 6mm |
| h | 9mm |
| H | 20mm |
| H1 | 50mm |
| Lực kéo | 68kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 93g |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật nặng |
| Trọng lượng | 0.093 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5 × 4.2 × 4.2 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.