Thông số kỹ thuật Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D250mm

| D | 250mm |
| h | 40mm |
| H | 169mm |
| M | 30mm |
| d1 | 105mm |
| d | 60mm |
| Lực kéo | 2000kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 16481g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại, nâng sắt thép, rà tìm kim loại dưới đáy biển, quay youtube, tìm kho báu, nâng hạ đồ vật, giải trí giải toả stress… |
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-400
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FR302
Nam châm cứu hộ D75mm
Nam châm cứu hộ D40mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-500
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-503
Nam châm hai móc tròn D75mm 















