Thông số kỹ thuật bộ Nam châm lọc chất lỏng ANT-LQT-150/32F:

| Model | ANT-LQT-150/32F |
| Kiểu kết nối | Mặt bích |
| D | 159mm |
| d | 32mm |
| H | 150mm |
| L | 300mm |
| Số thanh nam châm | 5 |
| Đường kính lõi nam châm | D25.4mm |
| Đường kính vỏ nam châm | D27mm |
| Lực từ tính lõi | 10.000-13000Gauss |
| Độ dài nam châm | 100-150mm |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Loại nam châm | Neodymium N52 |
| Tên gọi | Bộ bẫy từ. bộ lọc nam châm, bộ nam châm chất lỏng, bộ nam châm lọc sắt, bộ bẫy từ chất lỏng |
| Ứng dụng | Lọc sắt trong đường ống chất lỏng |
| Hãng sản xuất | ANT VIỆT NAM |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Đạt chuẩn | Kín, chống bụi và nước tuyệt đối |
| Kiểu vệ sinh | Rút lõi vệ sinh nhanh |
| Kết nối với đường ống | Clamp, Mặt bích, kẹp nối nhanh |
| Hệ thống từ tính | Nam châm thanh rút lõi |
| Nhiệt độ hoạt động | ≤80°C |
| Khối lượng | 22kg |
Nam châm điện cỡ nhỏ 24V H1420
Nam châm điện cỡ nhỏ 24V H4020
Nam châm điện 24V H4540
Nam châm điện chữ nhật 24V H1005040
Bộ nam châm lọc tách sắt 3 thanh 












