Thông số kỹ thuật của nam châm tròn bọc inox lỗ vat chìm D90mm:

| D | 90mm |
| D1 | 10.5m |
| D2 | 19mm |
| H | 18mm |
| Lực hút/kéo | 3000N |
| Khối lượng | 1150g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Nam châm hai móc tròn D94mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-200
Nam châm cứu hộ D50mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-400
Nam châm cứu hộ D36mm
Nam châm cứu hộ D80mm
Nam châm tròn bọc inox lỗ vat chìm D10mm 














