Thông số kỹ thuật của nam châm tròn bọc inox lỗ vat chìm D32mm:

| D | 32mm |
| D1 | 3.5mm |
| D2 | 6mm |
| H | 5mm |
| Lực hút/kéo | 340N |
| Khối lượng | 37g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Nam châm hai móc tròn D94mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-200
Nam châm cứu hộ D50mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-400
Nam châm cứu hộ D36mm
Nam châm cứu hộ D80mm
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FS205
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-400
Nam châm tròn bọc inox lỗ vat chìm D10mm 














