Thông số kỹ thuật của nam châm tròn bọc inox lỗ ren trong D25mm:

| D | 25mm |
| D1 | 8mm |
| M | 4mm |
| H | 15mm |
| h | 8mm |
| Lực hút/kéo | 210N |
| Khối lượng | 25.4g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-400
Nam châm móc treo D16mm
Nam châm móc treo D36mm
Nam châm hai móc tròn D136mm 














