Thông số kỹ thuật của nam châm tròn bọc inox lỗ ren ngoài D6mm:

| D | 16mm |
| M | 4mm |
| H | 14.5mm |
| h | 5mm |
| Lực hút/kéo | 60N |
| Khối lượng | 7g |
| Nhiệt độ hoạt động | 80 độ C |
| Chất liệu | Nam châm đất hiếm vĩnh cửu Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 cao cấp |
| Ứng dụng | Móc, kéo, treo đồ vật |
Nam châm núm tròn D23x25mm
Nam châm móc treo xoay được D32mm
Nam châm móc tròn D48mm
Nam châm móc treo xoay được D36mm
Băng keo nam châm 3M dài 7 mét khổ 25x1mm
Nam châm hai móc tròn D136mm
Nam châm móc tròn D42mm
Băng keo nam châm 3M dài 1 mét khổ 50x1mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-400
Nam châm móc tròn D36mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-300
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MB-200
Nam châm móc tròn D25mm
Nam châm móc treo D20mm 














