Thông số kỹ thuật của nam châm móc tròn D32mm

| D | 32mm |
| d | 10mm |
| M | 6mm |
| h | 8mm |
| H | 18mm |
| H1 | 48.8mm |
| Lực kéo | 34kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 54g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Nam châm móc treo D32mm
1 × 50,000₫
Nam châm móc treo xoay được D42mm
1 × 115,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D36mm
1 × 75,000₫
Nam châm móc treo xoay được D25mm
1 × 45,000₫
Nam châm móc tròn D48mm
1 × 112,000₫ Tổng số phụ: 452,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Nam châm móc treo D32mm
1 × 50,000₫
Nam châm móc treo xoay được D42mm
1 × 115,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D36mm
1 × 75,000₫
Nam châm móc treo xoay được D25mm
1 × 45,000₫
Nam châm móc tròn D48mm
1 × 112,000₫ Tổng số phụ: 452,000₫
55,000₫
Đường kính: D32mm
Chất liệu: Nam châm siêu mạnh
Vỏ bọc: Inox 304
Lực treo: 34kg
Móc treo và kéo đồ vật nặng

| D | 32mm |
| d | 10mm |
| M | 6mm |
| h | 8mm |
| H | 18mm |
| H1 | 48.8mm |
| Lực kéo | 34kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 54g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật |
| Trọng lượng | 0.054 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5 × 3.2 × 3.2 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.