Thông số kỹ thuật Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D120mm

| D | 120mm |
| h | 20mm |
| H | 78mm |
| M | 12mm |
| d1 | 47mm |
| d | 29mm |
| Lực kéo | 450kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 1710g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại, nâng sắt thép |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-504
1 × 10,500,000₫
Nam châm cứu hộ D50mm
1 × 250,000₫
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D320mm
1 × 105,000,000₫
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D160mm
1 × 3,850,000₫ Tổng số phụ: 119,600,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-504
1 × 10,500,000₫
Nam châm cứu hộ D50mm
1 × 250,000₫
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D320mm
1 × 105,000,000₫
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D160mm
1 × 3,850,000₫ Tổng số phụ: 119,600,000₫
1,450,000₫
Kích thước: Đường kính 120mm
Chất liệu: Neodymium NdFeB
Vỏ bọc inox
Từ tính rất mạnh
Giao hàng tận nơi
Options: Găng tay, dây thừng có móc treo, móc 3 chấu, keo dán chống gỉ

| D | 120mm |
| h | 20mm |
| H | 78mm |
| M | 12mm |
| d1 | 47mm |
| d | 29mm |
| Lực kéo | 450kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 1710g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại, nâng sắt thép |
| Trọng lượng | 1.8 kg |
|---|---|
| Kích thước | 12 × 8 × 8 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.