Thông số kỹ thuật của nam châm móc treo xoay được D36mm:

| D | 36mm |
| d | 20mm |
| d1 | 13.54mm |
| h | 7.7mm |
| H | 15.5mm |
| L | 55mm |
| W | 23mm |
| I | 24mm |
| Khối lượng | 65g |
| Lực kéo khi treo dọc | 40kg |
| Lực kéo khi treo ngang (thẳng đứng) | 6.5kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật, dụng cụ |
| Xoay tròn | 360 độ |
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-503
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FR303
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-505
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FS203
Nam châm móc treo D32mm
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FS204
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FR301
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-504
Nam châm cứu hộ D75mm
Nam châm cứu hộ D80mm
Nam châm móc treo xoay được D42mm
Nam châm móc tròn D36mm
Nam châm móc tròn D25mm
Nam châm móc treo D25mm 
















