Thông số kỹ thuật của nam châm hai móc tròn D136mm

| D | 136mm |
| h | 32mm |
| H | 92mm |
| L | 160mm |
| d | 29mm |
| d1 | 49.1mm |
| M1,M2 | M12 |
| Lực kéo | 600kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 3932g |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật nặng |
| Số móc tròn | 2 |
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.
Nam châm móc tròn D42mm
1 × 80,000₫
Nam châm móc treo D16mm
1 × 16,000₫
Nam châm hai móc tròn D116mm
1 × 1,850,000₫
Nam châm cứu hộ D48mm
1 × 172,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D42mm
1 × 115,000₫
Nam châm móc tròn D25mm
1 × 32,000₫
Nam châm móc treo D25mm
1 × 30,000₫
Nam châm móc treo xoay được D32mm
1 × 65,000₫
Nam châm móc treo xoay được D25mm
1 × 45,000₫
Nam châm móc treo D32mm
1 × 50,000₫ Tổng số phụ: 2,510,000₫
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Nam châm móc tròn D42mm
1 × 80,000₫
Nam châm móc treo D16mm
1 × 16,000₫
Nam châm hai móc tròn D116mm
1 × 1,850,000₫
Nam châm cứu hộ D48mm
1 × 172,000₫
Nam châm móc treo D36mm
1 × 55,000₫
Nam châm móc treo xoay được D42mm
1 × 115,000₫
Nam châm móc tròn D25mm
1 × 32,000₫
Nam châm móc treo D25mm
1 × 30,000₫
Nam châm móc treo xoay được D32mm
1 × 65,000₫
Nam châm móc treo xoay được D25mm
1 × 45,000₫
Nam châm móc treo D32mm
1 × 50,000₫ Tổng số phụ: 2,510,000₫
2,450,000₫
Đường kính: D136mm
Vỏ bọc inox
Lực nâng: 600kg
Chuyên nâng sắt thép, rà tìm kim loại

| D | 136mm |
| h | 32mm |
| H | 92mm |
| L | 160mm |
| d | 29mm |
| d1 | 49.1mm |
| M1,M2 | M12 |
| Lực kéo | 600kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium siêu mạnh |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 3932g |
| Ứng dụng | Móc, treo đồ vật nặng |
| Số móc tròn | 2 |
| Trọng lượng | 4 kg |
|---|---|
| Kích thước | 16 × 14 × 14 cm |
Mở cửa: 8AM-17h30PM
Tất cả các thông tin về nam châm đều được hiển thị và thông báo tại website này, quý khách hàng hãy tham khảo thật kỹ nếu có thắc mắc gì hãy gọi ngay đến số Hotline!
Chú ý!!! Tất cả giá trên website mà chúng tôi đưa ra đều chưa bao gồm thuế GTGT 10%. Hiện nay giá nguyên liệu đất hiếm đang tăng mạnh, nên giá cả trên web sẽ không chính xác, hãy liên hệ trước Hotline của chúng tôi nếu bạn muốn mua nam châm đất hiếm để nhận được giá chính xác nhất từng thời điểm.