Thông số kỹ thuật của nam châm cứu hộ móc tròn D32mm

| D | 32mm |
| h | 8mm |
| H | 32mm |
| M | 5mm |
| D1 | 22.5mm |
| D2 | 12mm |
| Lực kéo | 32kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 59g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại dưới đáy biển, quay youtbe, tìm kho báu, nâng hạ đồ vật, giải trí giải toả stress… |
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D250mm
Nam châm cứu hộ D90mm
Nam châm cứu hộ D48mm
Nam châm móc tròn D42mm
Nam châm hai móc tròn D75mm
Nam châm cứu hộ D42mm 



















