Thông số kỹ thuật của nam châm cứu hộ móc tròn D25mm

| D | 25mm |
| h | 8mm |
| H | 32mm |
| M | 5mm |
| D1 | 22.5mm |
| D2 | 12mm |
| Lực kéo | 22kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 44g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại dưới đáy biển, quay youtbe, tìm kho báu, nâng hạ đồ vật, giải trí giải toả stress… |
Nam châm móc tròn D36mm
Nam châm móc tròn D25mm
Nam châm cứu hộ D20mm
Nam châm cứu hộ D36mm
Nam châm cứu hộ D50mm
Nam châm cứu hộ D90mm
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D136mm 
















