Thông số kỹ thuật của nam châm cứu hộ móc tròn D20mm

| D | 20mm |
| h | 7mm |
| H | 27mm |
| M | 4mm |
| D1 | 19mm |
| D2 | 10mm |
| Lực kéo | 11kg |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Khối lượng | 27g |
| Ứng dụng | Móc, treo, kéo đồ vật, rà tìm kim loại dưới đáy biển, quay youtbe, tìm kho báu, nâng hạ đồ vật, giải trí giải toả stress… |
Nam châm cứu hộ D42mm
Nam châm cứu hộ D75mm
Nam châm hai móc tròn D60mm
Bộ phụ kiện dùng cho nam châm cứu hộ
Nam châm cứu hộ D40mm
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D200mm 


















