Thông số kỹ thuật của giá đỡ dao nam châm MB-300 hiệu ANTANA
| Model | MB-200 |
| Thương hiệu | ANTANA |
| Độ dài | 300mm |
| Chiều rộng | 40mm |
| Độ dày | 20mm |
| Chất liệu | Nam châm Neodymium |
| Vỏ bọc | Inox 304 |
| Lắp đặt | Ốc M8, keo dán, băng keo 2 mặt |
| Khối lượng | 1kg |
| Ứng dụng | Nhà bếp, Căng tin, Gara, nhà xưởng… |
Băng keo nam châm 3M dài 1 mét khổ 25x1mm
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FR302
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-505
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-503
Xe đẩy nam châm hút đinh ANT-FS203
Thanh nam châm hút đinh cho xe nâng ANT-FFS-502
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-600
Băng keo nam châm 3M dài 3 mét khổ 25x1mm
Nam châm cứu hộ D90mm
Cân sức khoẻ mặt gỗ
Nam châm cứu hộ 1 móc tròn siêu trường D136mm
Nam châm cứu hộ D50mm
Giá đỡ dao nam châm ANTANA MA-200 


















